ราคา 650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 13595.48 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ Premio Vetro Kaset | premio vetro เกษตร | พรีมิโอ เวโทร เกษตร | พรีมิโอ เวโทร kaset

phuestate
0861009090
2015-02-12 12:26:32.0
เลขที่ประกาศ: 164230
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย พรีมิโอ วีโทร คอนโดมิเนียม 2 ห้องนอน ตรงข้าม ม.เกษตรศาสตร์ Premio Vetro Condominium พรีมิโอ วีโทร คอนโดมิเนียม ห้องชุดแบบ 2 ห้องนอน เลขที่ 1623 ชั้น 16 เนื้อที่ประมาณ 47.81 ตารางเมตร ชำระวันจอง 20,000.-บาท ชำระวันทำสัญญา 108,000.-บาท ชำระเงินดาวน์ 24 งวด รวม 424,000.-บาท ( 23 งวด งวดละ 17,600.-บาท ,งวดที่ 24 ชำระ 19,200.-บาท) ชำระส่วนที่เหลือ 3,688,000.-บาท วันจดทะเบียนโอนกรรมสิทธ์ รวมราคา 4,240,000.-บาท ( ตารางเมตรละ 88,684.38 บาท ) ชำระแล้ว เงินจอง 20,000.-บาท เงินวันทำสัญญา 108,000.-บาท ค่างวด 18 งวด รวม 317,280.-บาท ( งวดแรก วันที่ 25 มิถุนายน 2556 ถึงงวดที่ 18 วันที่ 25 พฤศจิกายน 2557 ) รวม 445,280.-บาท ต้องการขาย 650,000.-บาท ฟรีของแถมของโครงการ เฟอร์นิเจอร์และชุดเตรียมอาหาร Modernform ,เครื่องปรับอากาศติดผนัง 13,000 BTU จำนวน 2 ชุด Phuestate 086-1009090

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Premio Vetro Kaset | premio vetro เกษตร | พรีมิโอ เวโทร เกษตร | พรีมิโอ เวโทร kaset

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Premio Vetro Kaset

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 27 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด PREMIO VETRO ID-14234

เลขที่: 484995
2024-05-28 17:32:58.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

เช่า 16000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด PREMIO VETRO ID-14013

เลขที่: 483086
2024-05-10 15:31:12.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

เช่า 16000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด PREMIO VETRO ID-14009

เลขที่: 483028
2024-05-10 12:12:41.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

เช่า 13000.00 บาท

premio vetro เกษตร

เลขที่: 123163